Được ghi nhận bởi: City of Houston

Sewer Manhole Được thừa nhận

Jensen Dr Houston 77020, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

5767309

Submitted To:

City of Houston

Danh mục:

Sewer Manhole

Đã xem:

220 lần

Vùng lân cận:

Downtown

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

341635

Đã gắn thẻ:

pothole, bridge, drain problem

Mô tả

Missing drainage cover on the east side of Jensen right under the 59 bridges.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the area of your concern about the sewer manhole?
Đáp. Missing Cover - Sewer Manhole.
Hỏi. Location of concern?
Đáp. Sidewalk
Hỏi. Adjacent Property Type?
Đáp. Other

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video