Inacknowledge ni: City of New Haven

Illegal Dumping Kinilala

350–398 Orchard St New Haven 06511, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5785423

Submitted To:

New Haven

Category:

Illegal Dumping

Tiningnan:

90 beses

Lugar:

Dwight

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Tires


1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video