Inacknowledge ni: Bridgeport, CT

Abandoned Vehicle Kinilala

226 Wheeler Ave Bridgeport, Connecticut Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 155

ID ng Isyu:

5815021

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Abandoned Vehicle

Tiningnan:

19 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.bridgeportct.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

abandoned vehicles

Deskripsyon

car has been parked there for over a month no plates smashed in front end

ay nagtanong din...
T. Is the vehicle on public or private property?
S. Public
T. What color is the vehicle?
S. silver

1 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video