Sidewalks Inilagay sa Artsibo

1234 Church St Decatur 30030, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 350

ID ng Isyu:

5816178

Submitted To:

City of Decatur

Category:

Sidewalks

Tiningnan:

21 beses

Lugar:

Decatur

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Deskripsyon

Tree overhang is seriously impeding walking on the sidewalk here.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.