Unlawful Depositing (Illegal Dumping) Buksan

1170 Noble Ave Bridgeport, CT, 06608, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 234880

ID ng Isyu:

5829888

Submitted To:

City of Bridgeport

Category:

Unlawful Depositing (Illegal Dumping)

Tiningnan:

45 beses

Lugar:

Bridgeport

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash, sidewalk

Deskripsyon

TIRES AND OTHER ITEMS ON SIDE WALK

ay nagtanong din...
T. Is this on public or private property?
S. Private
T. What is the location (nearby intersection, milestone, landmark, etc.)?
S. BOSTON AVE

6 Komento

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video