Pothole Inilagay sa Artsibo

2900–3098 Nw Topeka Blvd Topeka 66617, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5866564

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

139 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

94189

Nilagyan ng Tag:

pothole, bridge

Deskripsyon

There are several potholes in the southbound lane of Topeka Boulevard between the gas Station and the soldier creek bridge


8 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Bob (Rehistradong User)

  • Smack (Rehistradong User)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.