Pothole Inilagay sa Artsibo

3007 Nw Topeka Blvd Topeka 66617, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

5866620

Submitted To:

City of Topeka

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

90 beses

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

94193

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There is a big pothole in the northbound lane of Topeka Boulevard.


8 Komento

  • Kinilala City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

  • Michael Monhollon (Rehistradong User)

  • Smack (Rehistradong User)

  • Isinara City of Topeka (Beripikadong Opisiyal)

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.