Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Tree Trimming/Removal Được thừa nhận

2421 Woodlawn Cir E Saint Petersburg 33704, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

5867300

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Đã xem:

32 lần

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

tree, sidewalk

Mô tả

Palm tree encroachment over sidewalk.

cũng đã hỏi...
Hỏi. Location of tree
Đáp. On private property

4 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video