Street Light Blinking/Out Inilagay sa Artsibo

366 West Oak Av At Wake Forest Apartments Wake Forest, North Carolina Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 175

ID ng Isyu:

5875639

Submitted To:

Town of Wake Forest

Category:

Street Light Blinking/Out

Tiningnan:

89 beses

Lugar:

Wake Forest

Inireport sa pamamagitan ng:

https://www.wakeforestnc.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Pole behind building 366 at west oak apartments. Thank you.

ay nagtanong din...
T. Do you have Town of Wake Forest Power?
S. Yes
T. Please provide a description of your location.
S. Pole light out

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.