Inacknowledge ni: San Francisco (SF311)

Flooding and Sewer Issues Kinilala

2750 Folsom St San Francisco 94110, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 10685

ID ng Isyu:

5888551

Submitted To:

SF311

Category:

Flooding & Sewer Issues

Tiningnan:

43 beses

Lugar:

Mission

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

10889381

Nilagyan ng Tag:

flood, sidewalk, drain problem

Deskripsyon

Raw sewage flowing across sidewalk

ay nagtanong din...
T. Type
S. Flooding - On Street

3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video