Dead/Diseased Tree Inilagay sa Artsibo

1418 North Hampshire Place Mason City, IA 50401, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

589235

Submitted To:

Mason City

Kategorya:

Dead/Diseased Tree

Tiningnan:

256 beses

Lugar:

Mason City

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Tree branch laying in street


Mga Isyu sa Kalapit

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.