Other Inilagay sa Artsibo

4175 20th St N Saint Petersburg 33714, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 545

ID ng Isyu:

5896737

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

27 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

6037303

Deskripsyon

They are parking the boat on the grass (left side yard)


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.