Pothole Inilagay sa Artsibo

109 Granite Way Newnan, GA, 30265, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 185

ID ng Isyu:

5896855

Submitted To:

Newnan, GA

Category:

Pothole

Tiningnan:

68 beses

Lugar:

Newnan

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

This pothole has had repairs before, it is at the end of the alleyway at the exit/entrance.


Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.