Inacknowledge ni: Boston 311

New Tree Requests Kinilala

700 Tremont St Boston, MA 02118, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5630

ID ng Isyu:

5896922

Submitted To:

Boston 311

Category:

New Tree Requests

Tiningnan:

16 beses

Lugar:

South End

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002913028

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

the old dead ones are gone! yeah... can we have new ones?

ay nagtanong din...
T. Reside at this location
S. No
T. Owner of the property
S. No
T. Multiple trees
S. Yes

4 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video