Inacknowledge ni: Boston 311

please flush sewer Kinilala

96 W Concord St Boston, MA 02118, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 5630

ID ng Isyu:

5896960

Submitted To:

Boston 311

Category:

Other

Tiningnan:

13 beses

Lugar:

South End

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

101002913038

Deskripsyon

please flush the sewers here and across the street stench is awful


3 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video