Inacknowledge ni: City of Ann Arbor

Sidewalk issue Kinilala

341 S Main St Ann Arbor, MI, 48104, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 3265

ID ng Isyu:

5903529

Submitted To:

City of Ann Arbor

Category:

Sidewalk issue

Tiningnan:

100 beses

Lugar:

Ann Arbor

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

360577

Nilagyan ng Tag:

sidewalk

Deskripsyon

Between Palio and Real Seafood, there is a really bad piece of sidewalk, some of it raised. A trip hazard.

ay nagtanong din...
T. What is the sidewalk issue?
S. Repair needed

1 Komento

  • Kinilala City of Ann Arbor (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video