Sidewalk Concern Inilagay sa Artsibo

7153 Stag Horn Path Columbia, MD 21045, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

5915838

Submitted To:

Howard County, MD

Category:

Sidewalk Concern

Tiningnan:

28 beses

Lugar:

Columbia

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, sidewalk

Duplikado ng :

5909176

Deskripsyon

remains of a fallen street tree are blocking the sidewalk. residents forced to walk in street to access mailbox or bypass.

ay nagtanong din...
T. Select the concern
S. Sidewalk damaged by tree

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.