Codes Compliance Inilagay sa Artsibo

3726 19th St N Saint Petersburg, FL, 33713, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1313655

ID ng Isyu:

5925983

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

25 beses

Inireport:

noong

Ginawan ng duplikado ni:

6034463, 5977017

Deskripsyon

Commercial trailer parked on residential property. If not in front, it’s on side or in the street.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Yard Parking
T. Is the reported address your home or business address?
S. No

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.