Được ghi nhận bởi: Mason City, IA

Inoperable Motor Vehicle Được thừa nhận

911 10th St Ne Mason City, IA, 50401, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 27335

ID Vấn đề:

5956324

Submitted To:

Mason City

Category:

Inoperable Motor Vehicle

Đã xem:

39 lần

Vùng lân cận:

Mason City

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Unlicensed, inoperable Ford Windstar van has been sitting in driveway over 2 years

cũng đã hỏi...
Hỏi. Is it on private property?
Đáp. Yes
Hỏi. Is it on a public right-of-way?
Đáp. No

1 Bình luận

Bình luận mới

Public status changes are not available for this issue.

Đính kèm: Ảnh Video