Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Striping / Markings Kinilala

5517 New Hampshire Ave Ne Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

5957500

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Roadway Striping / Markings

Tiningnan:

351 beses

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00295560

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

People driving northbound on North Capitol Street are driving straight through the intersection while in the turn only lane. It's a very dangerous situation. Maybe put up those barriers to force drivers in that lane to make the turn.


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video