Parking Enforcement Đã lưu trữ

3020 14th St Nw Washington, DC 20009, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

ID Vấn đề:

5961216

Submitted To:

DC 311

Danh mục:

Parking Enforcement

Đã xem:

27 lần

Vùng lân cận:

Columbia Heights

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

19-00297802

Mô tả

delivery truck blocking bus stop on 14th just south of Irving ST NW


5 Bình luận

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.