Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Bicycle Services Kinilala

1613 30th St Nw Washington 20007, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

5961816

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Bicycle Services

Tiningnan:

481 beses

Lugar:

Georgetown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00298019

Deskripsyon

Bikes blocking sidewalk


Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video