Traffic Signs Inilagay sa Artsibo

1203 Thompson St Houston 77007, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6027860

Submitted To:

City of Houston

Kategorya:

Traffic Signs

Tiningnan:

64 beses

Lugar:

Rice Military

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

349764

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

Stop sign down. Thompson at Allen.

ay nagtanong din...
T. What is your area of concern?
S. Sign Damaged - Traffic Signs.
T. Why is this a concern?
S. Stop sign down
T. What type of sign missing/damaged?
S. Stop Sign
T. What direction were you traveling?
S. East

2 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.