Inacknowledge ni: San Francisco (SF311)

Blocked Sidewalk or Parking Space Kinilala

784–798 Market St San Francisco 94103, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6030890

Submitted To:

SF311

Kategorya:

Blocked Pedestrian Walkway

Tiningnan:

244 beses

Lugar:

Downtown

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

10998472

Nilagyan ng Tag:

crosswalk, sidewalk, bike concern

Deskripsyon

Jump bike parked in the middle of a busy pedestrian crosswalk (in front of Forever21)

ay nagtanong din...
T. Object
S. Scooter

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video