Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Alley Cleaning Kinilala

23 Bates St Nw Washington 20001, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6033983

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Alley Cleaning

Tiningnan:

95 beses

Lugar:

Shaw

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00726837

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Trash and waste is all over the alley


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video