PTO - Traffic Sign Request Inilagay sa Artsibo

24th St S & 1st Ave S Saint Petersburg, FL, 33712, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1476410

ID ng Isyu:

6040009

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

PTO - Traffic Sign Request

Tiningnan:

20 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

signs, traffic

Deskripsyon

24 st s & 1 av s. NB
118286
Faded signs

ay nagtanong din...
T. Accident
S. No
T. Work Performed
S. New
T. # of Signs
S. 1
T. Work Performed
S. New
T. # of Posts
S. 1
T. Charge to P
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Charge to A
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Charge to E
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Charge to T
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Charge to O
S. Walang Ibinigay na Sagot

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.