PTO - Traffic Sign Request Đã lưu trữ

23rd St S & 1st Ave S Saint Petersburg, FL, 33712, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 1474530

ID Vấn đề:

6040143

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

PTO - Traffic Sign Request

Đã xem:

28 lần

Vùng lân cận:

Grand Central District

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

signs, traffic

Mô tả

23 st s & 1 av s. NB
118287
Faded signs

cũng đã hỏi...
Hỏi. Accident
Đáp. No
Hỏi. Work Performed
Đáp. New
Hỏi. # of Signs
Đáp. 1
Hỏi. Work Performed
Đáp. New
Hỏi. # of Posts
Đáp. 1
Hỏi. Charge to P
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to A
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to E
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to T
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào
Hỏi. Charge to O
Đáp. Chưa có Câu trả lời nào

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.