Fire Code Enforcement Buksan

79 Acrebrook Dr Chicopee, MA, 01020, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6047477

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Fire Code Enforcement

Tiningnan:

150 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Deskripsyon

Grass is overgrown - over a foot in length in the front. House appears to be currently abandoned.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video