ADS: Garbage Cart Inilagay sa Artsibo

849 Laurel Ave 31211 Macon, Georgia Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 409915

ID ng Isyu:

6070050

Submitted To:

Macon-Bibb County

Category:

ADS: Garbage Cart

Tiningnan:

24 beses

Lugar:

Macon

Inireport sa pamamagitan ng:

http://sw.maconbibb.us

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blocked

Deskripsyon

My trash bin is ripped along the bottom

ay nagtanong din...
T. Is this a new service needing a cart?
S. Not Applicable

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.