Signs (Missing, damaged, knocked down) Buksan

West Newton Newton, MA 02465, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

607195

Submitted To:

City of Newton

Kategorya:

Signs (Missing, damaged, knocked down)

Tiningnan:

1690 beses

Lugar:

Newton

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

Signs for the train and parking were not sufficient.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video