Trash in Yard Buksan

169 Prospect St Chicopee 01013, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

ID ng Isyu:

6078758

Submitted To:

City of Chicopee

Kategorya:

Trash in Yard

Tiningnan:

83 beses

Lugar:

Chicopee

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

trash

Deskripsyon

Various trash items in front and on side of house DG

ay nagtanong din...
T. Enter the specific address of concern. Example: 1 Moonwalk St. is specific, 1 thru 999 Moonwalk St. is not a valid address.
S. Walang Ibinigay na Sagot

Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video