Được ghi nhận bởi: St. Petersburg, FL

Codes Compliance Được thừa nhận

7981 2nd Ave S Saint Petersburg, FL, 33707, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

6103485

Submitted To:

City of St. Petersburg

Danh mục:

Codes Compliance

Đã xem:

467 lần

Đã báo cáo:

vào

Được sao lại bởi:

2813327

Mô tả

Chưa có phần mô tả.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What are you reporting?
Đáp. Boat/RV/trailer/commercial vehicle issue
Hỏi. Is the reported address your home or business address?
Đáp. No

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video