Được ghi nhận bởi: Burlington, VT

Sidewalk: Capital Project List Được thừa nhận

Pleasant Ave Burlington, VT, 05408, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

6107309

Submitted To:

Burlington, VT

Danh mục:

Sidewalk Capital Project List INT

Đã xem:

80 lần

Vùng lân cận:

Burlington Electric

Đã báo cáo:

vào

ID Yêu cầu Dịch vụ:

SR-110421-102

Đã gắn thẻ:

tree, sidewalk

Mô tả

Pleasant Avenue - Resident requested, via email, to have the sidewalks repaired due to trees on the greenbelt having pushed them up. This is causing hazardous walking conditions.


  • DPW Pine Customer Service (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận DPW Pine Customer Service (Chính thức đã xác nhận)

  • Burlington, VT (Chính thức đã xác nhận)

Bình luận mới

Thay đổi trạng thái công khai không khả dụng cho vấn đề này.

Đính kèm: Ảnh Video