sagging retaining wall next to sidewalk Mở

Ashland St & Oberlin Rd Raleigh, NC, 27608, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

6116150

Submitted To:

Raleigh City Hall

Category:

Other

Đã xem:

48 lần

Vùng lân cận:

Wade

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

sidewalk

Mô tả

seems like it might not be safe to walk here


2 Bình luận

  • Neighbor (Người dùng đã đăng ký)

  • Neighbor (Người dùng đã đăng ký)

Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video