Inacknowledge ni: St. Petersburg, FL

Stormwater Issue Kinilala

6492 16th St S Saint Petersburg, FL, 33705, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1620150

ID ng Isyu:

6121254

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Stormwater Issue

Tiningnan:

18 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

drain problem

Deskripsyon

Broken storm drain cover.

ay nagtanong din...
T. What are you reporting?
S. Broken catch basin lid
T. Location of problem?
S. 6492 16th St S

2 Komento

  • Kinilala Mayor's Action Center 2 (Beripikadong Opisiyal)

  • Stormwater 3 (Beripikadong Opisiyal)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video