Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Signs Kinilala

1353 Randolph St Nw Washington, DC 20011, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6149836

Submitted To:

DC 311

Kategorya:

Roadway Signs

Tiningnan:

57 beses

Lugar:

Petworth

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00762714

Nilagyan ng Tag:

pothole, signs

Deskripsyon

No parking signage/striping needed on Randolph NW at 14th. Busy pedestrian intersection - parked cars create visibility problems at the intersection


  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Hindi magagamit sa isyung ito ang pampublikong mga pagbabago sa estado.

Mag-attach: Larawan Video