High Grass/Weeds on Private Property Inilagay sa Artsibo

353 S White St Wake Forest, NC, 27587, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 21795

ID ng Isyu:

6159239

Submitted To:

Town of Wake Forest

Category:

High Grass/Weeds on Private Property

Tiningnan:

74 beses

Lugar:

Wake Forest

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

blighted property

Deskripsyon

Tall weeds along Elm Avenue look unsightly. The town needs to have this cut.

ay nagtanong din...
T. What is the location of this issue?
S. Private Property

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.