Inacknowledge ni: City of Chelsea

Overgrown vegetation on Private property Kinilala

100 Bloomingdale St Chelsea, MA 02150, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6159620

Submitted To:

Chelsea, MA

Kategorya:

Overgrown vegetation on Public Property

Tiningnan:

42 beses

Lugar:

Chelsea

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree, overgrowth

Deskripsyon

this tree is growing in to my property


6 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video