Tree Trimming/Removal Inilagay sa Artsibo

300 2nd St N Saint Petersburg 33701, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 530

ID ng Isyu:

6167328

Submitted To:

City of St. Petersburg

Category:

Codes Compliance

Tiningnan:

17 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

tree

Deskripsyon

Apartments plants are blocking view of drivers trying to turn south on University from 3rd Ave N

ay nagtanong din...
T. Location of tree
S. On private property

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.