Numerous potholes Inilagay sa Artsibo

26 Cedar Circle Randolph, Massachusetts Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

617735

Submitted To:

Town of Randolph

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

1579 beses

Lugar:

Randolph

Inireport sa pamamagitan ng:

http://www.randolph-ma.gov

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

There are several potholes, large and small in front of this house

ay nagtanong din...
T. Please provide location of Pothole
S. Walang Ibinigay na Sagot
T. Is it on public or private property? Please note: If located on private property, the property owner should be contacted, not the Town of Randolph.
S. Public
T. How deep is the pothole?
S. Shallow

3 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.