Inacknowledge ni: Edina, MN

Other Kinilala

W 64th St Edina 55439, United States Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 375

ID ng Isyu:

6202507

Submitted To:

Edina, MN

Category:

Other

Tiningnan:

24 beses

Lugar:

Edina

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

traffic, tree

Deskripsyon

Tree limb down at 64th and Wilryan blocking traffic


4 Komento

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video