Pothole / Road Surface Issue Inilagay sa Artsibo

16th St N & 70th Ave N Saint Petersburg, FL, 33702, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6236276

Submitted To:

City of St. Petersburg

Kategorya:

Pothole / Road Surface Issue

Tiningnan:

80 beses

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

pothole

Ginawan ng duplikado ni:

6378920

Deskripsyon

At the 4 way stop headed north on 16th street

ay nagtanong din...
T. Location of pothole?
S. Road
T. Describe the roadway surface where the pothole is located:
S. asphalt
T. Is this another roadway surface issue, like raised or slipping asphalt?
S. no
T. If yes, please describe the surface issue:
S. Walang Ibinigay na Sagot

9 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.