General Police Enforcement Đã lưu trữ

4321 Sw 24th Ave Gainesville 32607, United States Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

Điểm thưởng Công dân: 0

ID Vấn đề:

6245352

Submitted To:

Police Sector 2

Category:

General Police Enforcement

Đã xem:

34 lần

Vùng lân cận:

311GNVPolice Sector 2

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

blighted property

Mô tả

Vehicles are jumping the curbing and driving back into this vacant parcel to illegally fish, camp, have bonfires, etc.

cũng đã hỏi...
Hỏi. What day(s) of the week do you notice the issue?
Đáp. Friday, Saturday, Sunday
Hỏi. What time frame do you notice the issue? [Ex: 10-11PM or 12-1AM]
Đáp. 10pm-2AM
Hỏi. Have you also called the Police Non-Emergency phone line?
Đáp. No

  • 311GNV (Chính thức đã xác nhận)

  • Được thừa nhận Lieutenant Tim Durst (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng Lieutenant Tim Durst (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.