Street Light - White Bulb Buksan

Phoenix Ave Ne & Wyoming Blvd Ne Albuquerque, NM, 87112, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 1010440

ID ng Isyu:

6269716

Submitted To:

City of Albuquerque

Category:

Street Light - White Bulb

Tiningnan:

25 beses

Lugar:

Albuquerque

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

street light

Deskripsyon

Light bulb out Wyoming at Phoenix, east side of road. PNM says to contact city.


Bagong Komento

Gusto kong...

Mag-attach: Larawan Video