Pothole Inilagay sa Artsibo

2nd St Nw & Hilton Ave Nw Albuquerque, NM, 87107, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6385097

Submitted To:

City of Albuquerque

Kategorya:

Pothole

Tiningnan:

35 beses

Lugar:

Albuquerque

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

190731-000066

Nilagyan ng Tag:

pothole

Deskripsyon

Large pot hole on 2nd St NW in the south bound lane. The cross street is Hilton Ave NW 87107.

ay nagtanong din...
T. Corner of intersection
S. 2nd St and Hilton Ave NW 87107
T. Direction of Travel
S. 2nd St southbound lane

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.