Ghiloni splash pad turned off early Inilagay sa Artsibo

237 Concord Rd Marlborough, MA 01752, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6416102

Submitted To:

City of Marlborough

Kategorya:

Parks Issue

Tiningnan:

79 beses

Lugar:

Marlborough

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

Deskripsyon

the splash pad turned off 20 min early today

ay nagtanong din...
T. What is the problem?
S. Equipment Damaged/Maintenance

Mga Isyu sa Kalapit

4 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.