Semáforo descompuesto Mở

2301-2399 Malabia Buenos Aires, Autonomous City of Buenos Aires Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

(Khách)

ID Vấn đề:

644463

Submitted To:

Ciudad de Buenos Aires

Danh mục:

Otro

Đã xem:

638 lần

Vùng lân cận:

Palermo

Được báo cáo thông qua:

http://www.semafororoto.com.ar

Đã báo cáo:

vào

Mô tả

Luz amarilla intermitente.


Bình luận mới

Tôi muốn...

Đính kèm: Ảnh Video