Inacknowledge ni: Washington, DC (DC 311)

Roadway Striping / Markings Kinilala

2700 10th St Ne Washington, DC 20018, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

Mga Puntong Sibiko: 0

ID ng Isyu:

6454297

Submitted To:

DC 311

Category:

Roadway Striping / Markings

Tiningnan:

34 beses

Lugar:

Brookland

Inireport sa pamamagitan ng:

mobile application

Inireport:

noong

ID ng Hiling ng Serbisyo:

19-00830739

Nilagyan ng Tag:

pothole, crosswalk

Deskripsyon

Missing crosswalk on 10th St. in school zone. Incredibly dangerous as cars fly by without slowing down for pedestrians and children.


1 Komento

  • Kinilala DC 311 (Rehistradong User)

Bagong Komento

Public status changes are not available for this issue.

Mag-attach: Larawan Video