Lots of Trash in Park Đã lưu trữ

13100 Averhill Ct Detroit, MI 48215, USA Hiển thị trên Bản đồ Ẩn Bản đồ
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.
OK

Người báo cáo

ID Vấn đề:

6467845

Submitted To:

City of Detroit

Danh mục:

Park Issue

Đã xem:

50 lần

Vùng lân cận:

US Congressional District MI13

Được báo cáo thông qua:

mobile application

Đã báo cáo:

vào

Đã gắn thẻ:

trash

Mô tả

there is trash scattered all over the playground and picnic shed

cũng đã hỏi...
Hỏi. What is the name of the park?
Đáp. Hansen Park
Hỏi. What is the nature of the problem?
Đáp. Park Trash Pickup

3 Bình luận

  • PIXIE (Người dùng đã đăng ký)

  • Được thừa nhận GSD - Park Development KF (Chính thức đã xác nhận)

  • Đã đóng GSD Grounds Maintenance - RE (Chính thức đã xác nhận)

Tính năng bình luận bị đóng lại đối với vấn đề đã lưu trữ.