Sidewalk impassable - overgrown with poison ivy Inilagay sa Artsibo

1071 Varnum Ave Lowell, MA, 01854, USA Ipakita sa Mapa Itago ang Mapa
Move the marker to represent your issue's location. The address will not change.

Taong nagreport

ID ng Isyu:

6498138

Submitted To:

Lowell Community

Kategorya:

Other

Tiningnan:

56 beses

Lugar:

Lowell

Inireport:

noong

Nilagyan ng Tag:

sidewalk, overgrowth

Deskripsyon

Sidewalk impassable - overgrown with poison ivy


1 Komento

Sarado ang komento para sa mga isyu na nasa artsibo.